Mótið 3. sept. 2013
|
|
Nafn |
Vinn. |
Fjöldi |
Hlutf. |
Unnin mót |
Þátttaka |
|
1 |
Óskar |
7,0 |
8 |
87,5% |
1,0 |
100,0% |
1 |
100% |
|
2 |
Jörundur |
5,5 |
8 |
68,8% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
3 |
Adolf |
5,0 |
8 |
62,5% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
4 |
Magnús |
4,5 |
8 |
56,3% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
5 |
Barði |
3,5 |
8 |
43,8% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
6 |
Björn |
3,0 |
8 |
37,5% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
7 |
Bjarni |
3,0 |
8 |
37,5% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
8 |
Stefán |
2,5 |
8 |
31,3% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
9 |
Hannes |
2,0 |
8 |
25,0% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
|
Skákafjöldi: |
36 |
Mótafjöldi: |
1 |
100,0% |
|
|
Nú er klúbbur nývakinn og starfsárið 2013-2014
hafið. Óskar vann glæstan sigur eins og svo oft áður á hinu fyrsta móti vetrar,
en hann heldur víst heim á leið til Luxemburg áður en næsta mót verður svo
lengi mega menn að bíða með hefndir.
|
Grænatunga |
3. september 2013 |
|
1 |
Barði |
|
0,0 |
0,0 |
0,0 |
1,0 |
1,0 |
0,0 |
0,5 |
1,0 |
3,5 |
43,8% |
|
2 |
Hannes |
1,0 |
|
0,0 |
1,0 |
0,0 |
0,0 |
0,0 |
0,0 |
0,0 |
2,0 |
25,0% |
|
3 |
Óskar |
1,0 |
1,0 |
|
0,5 |
1,0 |
1,0 |
0,5 |
1,0 |
1,0 |
7,0 |
87,5% |
|
4 |
Stefán |
1,0 |
0,0 |
0,5 |
|
0,0 |
0,0 |
1,0 |
0,0 |
0,0 |
2,5 |
31,3% |
|
5 |
Bjarni |
0,0 |
1,0 |
0,0 |
1,0 |
|
0,0 |
1,0 |
0,0 |
0,0 |
3,0 |
37,5% |
|
6 |
Björn |
0,0 |
1,0 |
0,0 |
1,0 |
1,0 |
|
0,0 |
0,0 |
0,0 |
3,0 |
37,5% |
|
7 |
Adolf |
1,0 |
1,0 |
0,5 |
0,0 |
0,0 |
1,0 |
|
1,0 |
0,5 |
5,0 |
62,5% |
|
8 |
Magnús |
0,5 |
1,0 |
0,0 |
1,0 |
1,0 |
1,0 |
0,0 |
|
0,0 |
4,5 |
56,3% |
|
9 |
Jörundur |
0,0 |
1,0 |
0,0 |
1,0 |
1,0 |
1,0 |
0,5 |
1,0 |
|
5,5 |
68,8% |
|
|
Fjöldi: 8 |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
36,0 |
|
Röð efstu manna:
|
1. |
Óskar |
7,0 |
|
2. |
Jörundur |
5,5 |
|
3. |
Adolf |
5,0 |
|