Mótið 4. sept. 2012
|
|
Nafn |
Vinn. |
Fjöldi |
Hlutf. |
Unnin mót |
Þátttaka |
|
1 |
Björn |
6,5 |
8 |
81,3% |
1,0 |
100,0% |
1 |
100% |
|
2 |
Óskar |
5,5 |
8 |
68,8% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
3 |
Bjarni |
5,0 |
8 |
62,5% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
4 |
Magnús |
4,5 |
8 |
56,3% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
5 |
Hannes |
3,5 |
8 |
43,8% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
6 |
Jörundur |
3,5 |
8 |
43,8% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
7 |
Eggert |
3,0 |
8 |
37,5% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
8 |
Barði |
2,5 |
8 |
31,3% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
9 |
Stefán |
2,0 |
8 |
25,0% |
|
0,0% |
1 |
100% |
|
|
Skákafjöldi: |
36 |
Mótafjöldi: |
1 |
100,0% |
|
|
Á þessu upphafsmóti starfsársins voru mættir níu
skákþyrstir félagar og tóku þeir að sjálfsögðu hraustlega til taflsins.
Óskar heiðraði klúbbinn með nærveru sinni í fyrsta mótinu eins og svo oft
áður.
|
Sólheimar |
4. september 2012 |
|
1 |
Barði |
|
0,0 |
0,0 |
1,0 |
1,0 |
0,0 |
0,0 |
0,5 |
0,0 |
2,5 |
31,3% |
|
2 |
Hannes |
1,0 |
|
0,5 |
0,5 |
1,0 |
0,0 |
0,0 |
0,0 |
0,5 |
3,5 |
43,8% |
|
3 |
Jörundur |
1,0 |
0,5 |
|
0,0 |
0,0 |
1,0 |
0,0 |
1,0 |
0,0 |
3,5 |
43,8% |
|
4 |
Stefán |
0,0 |
0,5 |
1,0 |
|
0,0 |
0,0 |
0,5 |
0,0 |
0,0 |
2,0 |
25,0% |
|
5 |
Eggert |
0,0 |
0,0 |
1,0 |
1,0 |
|
0,0 |
0,0 |
1,0 |
0,0 |
3,0 |
37,5% |
|
6 |
Bjarni |
1,0 |
1,0 |
0,0 |
1,0 |
1,0 |
|
0,0 |
0,0 |
1,0 |
5,0 |
62,5% |
|
7 |
Björn |
1,0 |
1,0 |
1,0 |
0,5 |
1,0 |
1,0 |
|
0,0 |
1,0 |
6,5 |
81,3% |
|
8 |
Óskar |
0,5 |
1,0 |
0,0 |
1,0 |
0,0 |
1,0 |
1,0 |
|
1,0 |
5,5 |
68,8% |
|
9 |
Magnús |
1,0 |
0,5 |
1,0 |
1,0 |
1,0 |
0,0 |
0,0 |
0,0 |
|
4,5 |
56,3% |
|
|
Fjöldi: 8 |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
36,0 |
|
Röð efstu manna:
|
1. |
Björn |
6,5 |
|
2. |
Óskar |
5,5 |
|
3. |
Bjarni |
5,0 |
|